BREAKING:Mbunge wa CHADEMA amefariki


Leo May 26, 2018 Taarifa iliyotufikia hivi punde ni kuwa Mbunge wa jimbo la Buyungu mkoani Kigoma, Kasuku Samson Bilago (CHADEMA) amefariki dunia mchana huu katika Hospitali ya Taifa, Muhimbili.

Kupitia ukurasa wa Twitter wa Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe amethibitisha

Marehemu Bilango alikua anakabiliwa na maradhi ya utumbo, ambapo alisafirishwa kwa ndege maalum kutoka Dodoma kuja Dar es Salaam siku ya jumanne.

Leo May 26, 2018 Taarifa iliyotufikia hivi punde ni kuwa Mbunge wa jimbo la Buyungu mkoani Kigoma, Kasuku Samson Bilago (CHADEMA) amefariki dunia mchana huu katika Hospitali ya Taifa, Muhimbili.

Kupitia ukurasa wa Twitter wa Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe amethibitisha

Marehemu Bilango alikua anakabiliwa na maradhi ya utumbo, ambapo alisafirishwa kwa ndege maalum kutoka Dodoma kuja Dar es Salaam siku ya jumanne.

mzunguko.com


Tufuate kupitia:
  • YouTube Social  Icon
  • Twitter Social Icon
  • Black Instagram Icon
  • Facebook Social Icon

Jiunge nasi :

Usipitwe na kitu