Tufuate kupitia:
  • YouTube Social  Icon
  • Twitter Social Icon
  • Black Instagram Icon
  • Facebook Social Icon

FA WAOMBA RADHI NCHINI UINGEREZA

April 23, 2018

 

 

Chama cha soka cha England FA, kimeomba radhi baada ya akaunti yake ya mtandao wa twitter kumdhihaki mshambuliaji Harry Kane, baada ya Tottenham kufungwa na Man United 2-1 katika nusu fainali ya michuano ya kombe la Fa.

 

Ujumbe uliowekwa katika mtandao wa Twitter , Ulionyesha beki wa Man United Chris Smalling,akiulizwa "Nani yuko kwenye mfuko wako? "na kukawa na kipande kifupi Smalling akijibu "Harry Kane".

 

Msemaji wa FA, amesema tayari wameandika barua kwa vilabu vyote viwili kuomba radhi kwa kosa hilo.

 

Hata hivyo, inaaminika ujumbe huu uliwavutia watu wengi kwa uhalisia wake wa kuwa umeandikwa katika ukurasa rasmi kutoka chama cha soka FA.

Klabu ya Tottenham wao hawajajibu chochote kuhusiana na jambo hilo, Kane alijidahidi kuisaidi timu yake katika mchezo huo wa nusu fainali licha ya kuwa ametoka katika maumivu ya  kifundo cha mguu.

 

Mzunguko.com

Share on Facebook
Share on Twitter
Please reload